Chủ đề: quen yahoo password

Kết quả 1 đến 7 của 7

quen yahoo password

toi phai lam gi , khi toi dang ky, toi hong nho la dang ky ra sao, bay gio tui quen password, nhung tui van con cai nick, ma tui hong biet lam sao, tui co gang tim cach de reset cia password lai, nhung ma no doi birthday, cac ban biet roi, ai ma ngu bo ngay sinh dung chu, ma khi minh bo tam bay , sao ma minh nho duoc , dung hong,,,,vay cac su phu (cac *****er, cac tay an trom password dau roi, co the giup minh duoc khong ?

minh co tim cai chuong trinh an cap password, minh hong co y an cap password cua ai, nhung ma minh muon lay lai cai password, trong cai email cua minh, co nhieu cai quang trong ma minh de trong do, neu hong co password thi phai lam sao,,,,?

tui lam hong duoc,,, mong cac su phu chi gium...kkakka....!

RE:

Ko có cách nào đâu bạn ơi. Vì dùng mấy chương trình ăn cắp pass, bạn cũng phải truy cập vào hộp thư nó mới gửi pass về...như vậy chẳng khác nào bắt bạn phải nhớ password của mình. Mà mình thấy chuyện để ngày sinh đúng của mình để đăng ký có gì đâu mà sợ hả bạn, mọi người có ai thấy được phần đó đâu mà phải dấu. Mà có thấy được cũng chẳng để làm gì...

RE:

tại cái mới thôi. Đến password mà cũng kg nhới nữa thì pó tay thôi

RE:

hong chi duoc thi thoi chu, lam gi ma trach moc nguoi ta vay ha....? toi hoi cac su phu ma, hong lay duoc thi thui, thi tui tao hop thu moi, ma trong do nao la dia chi quang trong cua tui, bay gio hong co, tui hong biet duong ma mo nua,,,,,thoi bo di,,,,du sao cung cam on nhieu, con chien bo ngay thang hong dung co toi sao...? tui tin rang hong ai bo dung ngay thang cua minh o trong yahoo ca, hehehe tru khi dang kiem nguoi yeu, thi tui tin chac rang tui se bo dung,,,,cac nguoi biet roi do, o my ma hong can than, se bi nguoi ta an cap tien nha, ngay thang nam sinh, so social security, roi so nha bang account nua, tui so thoi,,,,phong chay con hon chua chay muh,,,,,!

RE:

Ai nói với bác là ko ai khai ngày sinh ko đúng thế, có rất nhiều người nữa là khác (có tui trong đó), ngày sinh thì có giống gì quan trong mà giấu ko biết nữa, vào Account Information cũng chả thấy đâu mà lo. Lần sau bác gõ tiếng việt có dấu giùm nha và ăn nói lịch sự tí.[img]images/smileys/smiley4.gif[/img]

RE:

uh, khong lay lai duoc pass word dau ban oi

RE:

<FONT face="Times New Roman">Ban khong nho duoc nhung thong tin cua minh thi khong co cach nao lay lai pass va nick cua minh duoc dau...! Lap hom thu khac va nho la pass don gian thoi nhe vi thuc te chang co may nguoi co thoi gian ranh de di choc tim pass cua nguoi khac la gi dau (nhung nguoi than quen voi ban). Chuc vui ve va may man[img]images/smileys/smiley2.gif[/img]!</FONT>